da Wholesale Skin Care Foundation Matte Vegan Concealer Cikakken Rufe Mai ƙira da Mai ba da Gidauniyar Liquid |Topfeel Beauty
shafi_banner

Kayayyaki

Gidauniyar Kula da Fata ta Matte Vegan Concealer Cikakken Rufe Gidauniyar Liquid

Takaitaccen Bayani:

Tushen ruwa don haɗuwa/fatar mai mai yana yawo a hankali, yana ba da kulawar haske mai ɗorewa da kuma matte, ƙare mara lahani wanda ke dawwama duk rana.An ƙera shi don haɗuwa ko fata mai laushi, wannan dabarar mai nauyi tana sarrafa ɗaukar mai da haske, kuma tana zuwa tare da famfo don aikace-aikacen cikin sauƙi.Tsarin yana da nauyi kuma yana ginawa don cikakken ɗaukar hoto.

Wannan kayan shafa na ruwa yana jin daɗi a hannu kuma yana ɗaukar awanni 24 tare da babban ɗaukar hoto!Yi amfani da shi tare da gashin ido, eyeliner, mascara da lipstick don kyan gani mai ban mamaki, ko amfani da shi kadai don sauƙi, mafi kyawun yanayi a kowace rana.


 • Sunan samfur:Matte Liquid Foundation
 • Sautin Fata:Duk fata
 • Rufewa:Cikakkun
 • Nau'in Ƙarshe:Matte/Concealer/Fara
 • Sabis:OEM/ODM
 • Misali:Akwai
 • Daidaita don:Common Life Makeup
 • Cikakken Bayani

  FAQ

  Tags samfurin

  Daga Ruwa
  Nau'in Facial Foundation
  dace da Common Life Makeup
  Aiki Kawata Face Makeup

  Game da Longlasting Liquid Foundation

  An nuna shi ya kasance mai launi-gaskiya duk rana, tsarin sawa mai tsayi yana daidaita ma'auni mai rufi da ruwa don isar da cikakken ɗaukar hoto mara aibi tare da ƙarewar yanayi.Tushen mai numfashi nan take yana santsin fata kuma yana rufe kurakurai ba tare da toshe pores ba.TOPFEEL BEAUTY madaidaicin daidaitaccen kewayon inuwa yana rufe mafi haske zuwa mafi zurfin sautunan fata.

  Ya dace da kowane nau'in fata, yana da ƙarewar matte na halitta da ɗaukar hoto, don sakamakon ƙwararru.

  Me yasa Yana da Musamman?

  Cikakken ɗaukar hoto, Dogon lalacewa

  Mai jure ruwa, jurewa gumi

  Numfashi: marasa acnegenic;ba zai toshe pores ba

  Wasu cikakkun bayanai:

  Phthalate-FreeBarasa-Free

  Gluten-FreeKamshin roba-Free

  Ma'adinan Mai-Free

  Net nauyi: 38g

   

  Liquid Foundation (8)

  Yadda Ake Amfani?

  Bayan aikace-aikacen farko, shafa famfo mai girman fis guda ɗaya a bayan hannunka.

  Don matsakaicin ɗaukar hoto mai ginawa, yi amfani da soso mai ɗanɗano da ɗanɗana a hankali zuwa wuraren damuwa da farko.Haɗa ragowar tushe a tsakiyar fuska har sai samfurin ya yi kama da mara kyau da fata.

  Don cikakken ɗaukar hoto, yi amfani da goga na tushe don latsa kuma danna tushe a cikin ƙananan yadudduka zuwa tsakiya ko fuskarka, haɗawa waje.

   

  Liquid Foundation (11)
  Takaddun shaida topfeelbeauty
  masana'anta

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Topfeel BeautyAsalin kayan kwalliya ne & mai siyar da kayan shafa.Muna da masana'antu 2 kuma tushen samar da kayayyaki yana cikin Guangzhou/Zhuhai, Guangdong.

  Q:Yadda za a tuntube ku?

  A: Below each product and on the right side of the website, there will be an entry for sending message. Please kindly fill in your contact information and inquiry there or email directly to beauty@topfeelgroup.com, we will contact you as soon as possible. Due to the time difference, the reply may be delayed, please wait with patience :

  Q: Zan iya samun samfurori don gwaji?

  A: Tabbas, don Allah aika saƙo don gaya mana samfuran da kuke buƙata!Kayan kwalliyar launi, kula da fata da kayan aikin kyau ba matsala.

  Q: Shin waɗannan samfuran suna lafiya?

  A: Mu ne GMP da ISO22716 certificated yi, bayar da OEM / ODM sabis, iya siffanta sabon dabara contarct masana'antu.Duk dabararmu ta bi ka'idodin EU/FDA, Babu Paraben, Kyautar Zalunci, Vegan da sauransu. Duk dabarar na iya bayar da MSDS ga kowane abu.

   

   

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana